Phớt bơm trục đứng đa tầng cánh Type CTV-GLF-36, phớt cơ khí
Mã hàng:CTV phot
Giá: Liên hệ - 0975 135 635 - 0989 490 236 - 0936 995 663
Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất
Phớt bơm CTV-GLF-36 được sử dụng cho các bơm trục đứng đa tầng cánh có cột áp cao, áp lực làm việc lên tới 40 bar được sử dụng cho bơm trục đứng của các hãng như: Grundfos, Ebara, CNP, Pentax, Sealand, Paragon, Dragon, Wilo, Lowara, ... Và các hãng bơm có kết cấu phớt tương tự
Thông số kỹ thuật phớt:
+ Mã phớt: CTV-GLF-36
+ Kiểu phớt: Phớt cụm
+ Môi chất làm việc: nước sạch, nước có cát, nước có hóa chất
+ Size trục: 12mm, 16mm, 22mm, 28mm, 32mm, 36mm, 40mm, 77mm