Phớt máy bơm (phớt cơ khí) bơm trục đứng Paragon PV32-110/2 22kw
Mã hàng:CTV PHOT
Giá: Liên hệ - 0975 135 635 - 0989 490 236 - 0936 995 663
Liên hệ trực tiếp để có giá tốt nhất
Thông số kỹ thuật của phớt:
+ Nhiệt độ làm việc: -20°C ~ +180°C
+ Vật liệu: SIC/ SIC/ VITON/ SUS304
+ Áp suất: 25 Bar
+ Môi chất làm việc: Nước sạch, nước thải, nước có cát, nước hóa chất
+ Size trục: 12mm, 16mm, 22mm, 28mm, 32mm, 36mm, 40mm, 77mm